HIGHLAND CITY OF ROCK
Chào mừng các bạn đến với HCoR
HIGHLAND CITY OF ROCK
Chào mừng các bạn đến với HCoR
HIGHLAND CITY OF ROCK
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

[cảm nhận] Forgiven - Within Temptation

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
N_R
Đầu sỏ
Đầu sỏ
N_R

Điểm : 114
Được cám ơn : 9

[cảm nhận] Forgiven - Within Temptation _
Bài gửiTiêu đề: [cảm nhận] Forgiven - Within Temptation   [cảm nhận] Forgiven - Within Temptation EmptySat Oct 23, 2010 11:38 am

từng âm piano rải nhẹ trên bức nền u ám của mùa đông, rải nhẹ trên tâm hồn con người trong sâu thẳm nỗi đau,vocal nhẹ nhàng, nhẹ lắm, như nỗi đau đã mệt rồi, ko còn đủ sức nữa rồi, nhói lên vết thương xé lòng khi tiếng violon nhẹ nhàng, da diết vang lên, tất cả, tất cả như hòa quyện, nhẹ nhàng, sâu thẳm, dường như ta càng níu kéo thì nó càng cố tuột ra rồi lao vút lên cao, ta đứng dưới nhìn lên bằng ánh mắt tuyệt vọng, đau đớn khi mà nhận ra đã mất đi 1 cái j` đó rồi

Ngay từ khi bắt đầu em đã biết, em ko thuộc về anh, em đã cố gắng níu kéo, để rồi em tự chuốc lấy nỗi đau khi em mất anh. Anh có thể tha thứ cho em một lần này ko? anh hãy trả lời em đi, sự im lặng của anh cũng chỉ làm em chết lặng mà thôi, Phải chăng thời gian đã mang anh đi rồi, nhưng liệu nó có thể xóa đc nỗi đau trong em ko anh?
Đã từ lâu rồi, trên thế giới này em chỉ biết có anh thôi, nhưng anh thì chỉ cố gắng trốn chạy, đi tìm tự do, hạnh phúc cho riêng mình mà ko biết rằng đã bỏ lại một người ở đây, trong cô đơn, trong im lặng, trong u tối
Anh đã ko còn tiếp tục đấu tranh cho tình yêu của mình, anh đã từ bỏ em rồi, nhưng tất cả những j` anh làm em vẫn sẽ tha thứ cho anh, em vẫn sẽ tiếp tục yêu anh, anh sẽ luôn luôn là của em. Em sẽ tha thứ hết tất cả cho anh bằng tất cả tâm hồn em
Em lặng lẽ ngắm nhìn những đám mây cứ trôi dạt nhẹ nhàng cho đến khi tia nắng cuối cùng ko còn sưởi ấm cho khuôn mặt của em nữa. Em biết số phận đã nhầm lẫn khi an bài cho chúng ta, anh ko thể đến đc với em, lúc này anh đang cố gắng trốn chạy, anh trốn chạy quá khứ, anh trốn chạy nỗi đau, nhưng liệu có ích j` ko anh
Em dường như đã mất tất cả kể từ khi anh đi
Tai sao lại là em trước anh
Tất cả mọi thứ đều chỉ là sai lầm
Tại sao anh rời bỏ em trong sự im lặng

Couldn’t save you from the start
Love you so it hurts my soul
Can you forgive me for trying again
Your silence makes me hold my breath
Time has passed you by

Oh, for so long I’ve tried to shield you from the world
Oh, you couldn’t face the freedom on your own
Here I am left in silence