HIGHLAND CITY OF ROCK
Chào mừng các bạn đến với HCoR
HIGHLAND CITY OF ROCK
Chào mừng các bạn đến với HCoR
HIGHLAND CITY OF ROCK
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

[yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
XinhTrai
Dở hơi tập bơi
Dở hơi tập bơi

Điểm : 19
Được cám ơn : 0

[yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh _
Bài gửiTiêu đề: [yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh   [yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh EmptyFri Nov 05, 2010 8:52 pm

hj!a nào làm ơn giúp thằng em này với...............àh có ai dư đàn cho e mượn 1 cây tập bài 1 thoáng trường tôi để diễn 20-11 đi Smile
N_R
Đầu sỏ
Đầu sỏ
N_R

Điểm : 114
Được cám ơn : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: [yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh   [yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh EmptyFri Nov 05, 2010 10:31 pm

band nhạc Quang Vinh đánh dòng rock nào vậy bạn, mới nghe lần đầu lun, cho cái demo nghe xem đánh tốt ko :-?
XinhTrai
Dở hơi tập bơi
Dở hơi tập bơi

Điểm : 19
Được cám ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: [yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh   [yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh EmptySat Nov 06, 2010 5:40 pm

hjhj kh phai bai cho em 1 doi cua ca si~ quang vinh ák!
tryonmetal
Đầu sỏ
Đầu sỏ
tryonmetal

Điểm : 61
Được cám ơn : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: [yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh   [yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh EmptyMon Nov 08, 2010 6:41 pm

ban nhạc quang vinh là bạn 1 thành viên,kiêm hết luôn,thành lập lâu lắm rồi,chơi dòng xteenmetal,demo hả lên gogole seach hai chữ quang vinh là ko dưới trăm bản
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh   [yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh Empty

[yeu cau hop am] chờ em 1 đời - Quang Vinh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang